Rebel Sài Gòn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Rebel Sài Gòn

RSG

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

Nước mắt rơi - Yenniie, ZinKen, Titanz, NK

Go down 
Tác giảThông điệp
Kyo.aduka

Kyo.aduka

Nước mắt rơi - Yenniie, ZinKen, Titanz, NK Empty
Bài gửiTiêu đề: Nước mắt rơi - Yenniie, ZinKen, Titanz, NK   Nước mắt rơi - Yenniie, ZinKen, Titanz, NK EmptyMon Aug 16, 2010 8:50 pm

YENNIIE - ZINKEN - TITANZ - NK NƯỚC MẮT RƠI LYRICS :
Yenniie:
Tiếng yêu ngày nào nay vỡ rồi anh chẳng còn là anh của lúc xưa mình yêu bao nhiêu tháng năm bên nhau hạnh phúc
Giờ đây chẳng còn câu hứa nào người quay bước vui bên người ta bao nhiêu dấu yêu sao giờ vụt bay???

NK:
Yo 1 cuộc tình (x2) chia xa ngày hôm wa anh cất bước đi xa mà, những tình cảm (x2) thiết tha, những lời nói (x2) mặn mà anh vẫn giữ trong tim này, anh vẫn giữ chỉ mình anh thôi dù cuộc tình chia đôi, 2 con tim (x2) cách rời
Anh fải đi anh ko nói 1 lời (sorry em) đến phương trời xa lạ bên cạnh 1 người tình mới nhưng anh vẫn nhớ về nơi xa 1 nơi chất chứa bao kỉ niệm đôi chúng ta thiết tha, anh vẫn nhớ về em (x2)

Yenniie:
Ngồi đây giữa trời em đếm từng vì sao lấp lánh như mờ fai hay do mắt lệ sầu tràn mi
Tình ta ấm nồng 1 năm rồi nào có fải mới quên vài hôm anh nỡ đi bên người ta và wên ngày tháng bên nhau

Titanz:
1 vì sao đã rơi 1 cuộc tình nay đành chia fôi em giờ này đã đi xa rồi chỉ còn lại mình anh bên căn phòng tối
Biết làm sao để xua tan đi giá lạnh, 1 mình anh lòng đau thắt cơn gió nhẹ thoảng wa làm lòng anh trở nên hiu hắt tê tái, tại vì ai anh và em giờ này chia 2
Tại vì anh tất cả cũng chỉ vì anh ko wan tâm ko chăm sóc ko chia sẻ cho em những khi em buồn những lúc em vui anh đã sai anh chạy theo người ta để bây giờ mình mới nhận ra mất em rồi anh mất tất cả,
Nếu có thể em hãy way về với anh em có còn nhớ ko biết bao ngày mùa đông anh cùng em ngắm ánh dương hồng bên dòng sông fía chân trời xa rộng
Rồi những đêm 2 đứa mình ngắm sao bên thềm, em tựa đầu vào vai anh êm ả
Dù phong ba dù bão táp làm cho con tim anh lạnh giá nhưng trái tim anh vẫn sẽ chờ và sẽ đợi chờ mãi mãi

Yenniie:
Rồi anh sẽ về vui với người vội wên hết yêu thương mình trao, bao câu hứa yêu thương em ngày xưa còn những kỉ niệm của chúng mình vùi chôn hết trong tim từ đây, em sẽ ra đi thật xa rời xa cuộc sống của anh

Zinken:
Titan đã khóc NK cũng đã khóc chỉ còn mình Zinken mà thôi khóc cho 1 cuộc đời dẫu hết nước mắt để ngày mai khi mặt trời đưa bình minh thức giấc anh sẽ fải way lại cuộc sống thực tại của anh, ko còn em bên cạnh vòng tay ai ôm anh cũng sẽ lạnh ko đc như vòng tay của em 1 hơi ấm diệu êm cùng những lời thiết tha em nói giờ đây anh fải wên thôi
Anh xin lỗi vì tình cảm nhất thời mà anh đã wên đi em người con gái luôn nghĩ về anh luôn cùng wan tâm chia sẻ dẫu anh biết anh đã làm đc jì cho em đâu.
Giờ ở bên người ta anh đâu thấy hạnh phúc như những lúc anh ở cạnh em xa em rồi anh mới biết anh đã tự mình vứt bỏ đi hạnh phúc của anh, người con gái mang đến cho anh hơi ấm giữa mùa đông lạnh
Giờ hạ đã sang nhưng mùa đông tới liệu anh có ai bên cạnh chỉ mong sao em sẽ way về đây trao cho anh từng fút từng giây như ngày xưa 2 đứa mình đã hứa dẫu ko thể như thế thì anh cũng chỉ xin em 1 điều đừng wên anh như 1 giấc mơ

Yenniie:
Ngàn sao vẫn còn lấp lánh hoài nụ hôn cuối cho nhau rồi mai xa nhau đến cuối cuộc đời này nhé
Vòng tay ấm nồng ko muốn rời nụ hôn đắm đuối như ngày xưa em sẽ ko wên tình ta dù cho ngày tháng fôi fa
Từng đêm khóc thầm bên tiếng nhạc và hình của đôi ta ngày xưa con tim xót xa đã vỡ thành đôi
Giọt nước mắt này là cuối cùng 1 năm đã trôi wa thật mau ta đã bên nhau mà nay đành thôi mỗi đứa 1 nơi
Ngàn sao vẫn còn lấp lánh hoài nụ hôn cuối cho nhau rồi mai xa nhau cuối cuộc đời này nhé
Vòng tay ấm nồng ko muốn rời nụ hôn đắm đuối như ngày xưa em sẽ ko wên tình ta dù cho người đổi thay lòng...

Nước mắt rơi - Yenniie, ZinKen, Titanz, NK
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sad Noel - Yenniie ft SO
» Nước Mắt Gấu Teddy -Kuppj ft. Tiểu Trúc [GAO Band]
» Nước Mắt Gấu Teddy Trình bày: Beat Sáng tác: Tiểu Trúc