Rebel Sài Gòn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Rebel Sài Gòn

RSG

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

[Kara YANST] Ngàn lần khắc tên em (Tattoo your name forever) - Cao Thái Sơn

Go down 
Tác giảThông điệp
Kyo.aduka

Kyo.aduka

[Kara YANST] Ngàn lần khắc tên em (Tattoo your name forever) - Cao Thái Sơn Empty
Bài gửiTiêu đề: [Kara YANST] Ngàn lần khắc tên em (Tattoo your name forever) - Cao Thái Sơn   [Kara YANST] Ngàn lần khắc tên em (Tattoo your name forever) - Cao Thái Sơn EmptyTue Aug 17, 2010 8:38 pm

Lyrics:
Đêm ..bỗng nhiên giọt nước mắt thấm mi cay ...Đường về ngày hôm nay bỗng như ôi sao xa quá ...

Anh nhớ em !! Người ơi sao mới hôm qua ...mà giờ chỉ mình anh lẽ loi lặng thầm lê bước trong mưa ...
Ngày hôm qua ta vẫn còn nhau ,ngày hôm qua ta vẫn yên vui ..sao giờ đây chỉ còn mỗi anh lặng thầm với vết thương tình yêu ...Người hãy nói với anh vì sao lại ra đi không nói một lời ?! Hay ...vì em lòng đã đổi thay ...lâu rồi....

Trả cho anh phút giây bình yên ,trả cho anh hạnh phúc êm đềm ..những ngọt ngào dịu dàng đã trao và nồng ấm chiếc hôn ngày qua.....Lòng anh sẽ chúc em bình yên ,chẳng ưu tư vương vấn lối về ..Trả lại anh để người sẽ đi nhẹ nhàng.....Trả lại anh để người sẽ đi ..nhẹ nhàng ...

Đêm ..bỗng nhiên ..giọt nước mắt thấm mi cay....Đường về ngày hôm nay thấy ôi sao cô đơn quá ..
Anh nhớ em !! Người ơi anh nhắc tên em...một lần này nữa thôi để rồi ngàn lần anh khắc ..trong tim

[Kara YANST] Ngàn lần khắc tên em (Tattoo your name forever) - Cao Thái Sơn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bay giữa ngân hà - Nakun(Nam Cường)